Thuốc Trị Cảm Cúm, Nhức Đầu Pacemin Vỉ 10 Viên

Pacemin với thành phần chính có chứa paracetamol và clopheniramin maleat giúp xua tan cơn đau nhức đầu, trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, ngạt mũi, viêm mũi dị ứng do thời tiết.

Thuốc Trị Cảm Cúm, Nhức Đầu Pacemin Vỉ 10 Viên

Thuốc trị cảm cúm, nhức đầu Pacemin.

Công dụng của Pacemin

– Pacemin trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, ngạt mũi, viêm mũi dị ứng do thời tiết.

Thành phần Pacemin

Mỗi 01 viên nén Pacemin có chứa:

– Paracetamol: 325mg

– Clorpheniramin maleat: 2mg

– Tá dược vừa đủ: 1 viên

Liều dùng và cách dùng Pacemin

– Người lớn: Uống 2 – 3 lần/ngày; mỗi lần 1 – 2 viên.

– Trẻ em: Uống bằng 1/2 liều người lớn tuỳ theo tuổi hoặc theo theo sự chỉ dẫn của thầy thuốc.

Chống chỉ định

– Không sử dụng cho người mẫn cẩm với bất kỳ thành phần nào của sản phẩm. Người thiếu hụt Glucose-6-phosphat dehydrogenase

– Người bệnh suy gan hoặc thận nặng.

– Bệnh nhân nhiều lần thiếu máu.

– Người lái xe hoặc vận hành máy móc.

Mua thuốc trị cảm cúm, nhức đầu Pacemin ở đâu?

Nhathuocsuckhoe.com cam kết cung cấp các sản phẩm Thuốc trị cảm cúm, nhức đầu Pacemin chính hãng 100%. Để đặt hàng quý khách có thể chọn một trong các hình thức sau:

1. Mua hàng online tại website: nhathuocsuckhoe.com bằng cách nhấp chuột vào nút mua hàng được đặt tại mỗi danh mục thông tin chi tiết của sản phẩm.

2. Mua hàng trực tiếp tại địa chỉ:

– Hà Nội:
– 129 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
– 209 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

– Hồ Chí Minh: Số 62, Yên Đỗ, Phường 1, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

– Liên hệ tới SĐT: 024.6652.3810

Thông tin chi tiết

Sản phẩm: Pacemin

Quy cách: vỉ 10 viên

Xuất xứ: Việt Nam

Nhà sản xuất: Dược phẩm DHT

Gía của 01 vỉ Pacemin: 2.000vnđ

Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Không dùng quá liều quy định. Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.